BallStats
 
ตารางถ่ายทอดสด 12/4/24
17:30
FC Livyi Bereh

VS
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
17:45
แอดิเลด ซิตี้ หญิง

VS
Flinders United (W)
18:00
โกคูลัม เคราล่า เอฟซี

VS
ทีอาร์เอยู เอฟซี
18:00
FK Yarud Mariupol

VS
FK Nyva Buzova
18:00
Ulytau Zhezkazgan

VS
อักฮซายิก โอรอล
18:00
Hellenic AC

VS
Darwin Olympics
18:15
Bayanzurkh Sporting Ilch

VS
Tuv Buganuud
 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
พลีมัธ อาร์ไกล์
02:00
live
เลสเตอร์ ซิตี้
 เซเรียอา
ลาซิโอ
01:45
live
ซาแลร์นิตาน่า
 ลาลิกา
เรอัล เบติส
02:00
live
เซลต้า บีโก้
 บุนเดิสลีกา
เอาก์สบวร์ก
01:30
live
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
 ลีกเอิง ฝรั่งเศส
เม็ตซ์
02:00
live
ล็องส์
 เอเรอดีวีซี
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
01:00
live
โวเลนดัม
 ไวเคาส์ลีกา
เอฟซี ฮาก้า
22:00
live
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล
วีพีเอส วาซ่า
22:59
live
เอสเจเค ไซนาโจเอน
อินเตอร์ ตูร์คู
00:00
live
เอซี โอลู
 เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
โอเดนเซ่ บีเค
00:00
live
วีบรอก
 เอ-ลีก
เวลริงตัน โฟนิค
1 : 0
live
เมลเบิร์น วิคตอรี่
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
1 : 2
live
FC Macarthur
 ซือเปร์ลีก
แทร็บซอนสปอร์
00:00
live
ชีวาสสปอร์
 ปรีไมราลีกา
กิล วิเซนเต้
02:15
live
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
 ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
แอลเอเอสเค ลินซ์
00:30
live
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
 โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
วอร์ต้า พอซแนน
22:59
live
โคโรน่า คีลเซ่
โปกอน เซซิน
01:30
live
รุช ซอร์ซอฟ
 อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
05:30
live
โบคา จูเนียร์ส
 เจลีก ดิวิชัน 1
คาชิว่า เรย์โซล
1 : 0
live
อูราวะ เรด ไดมอนส์
 จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
แซงต์ ทรุยด็อง
01:45
live
สตองดาร์ด ลีแอช
 บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30
live
ฮันซ่า รอสต๊อค
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
23:30
live
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
 เซเรียบี
โมเดน่า
01:30
live
คาตันซาโร่
 เซกุนด้า ดิวิชั่น
เลกาเนส
01:30
live
เอสปันญ่อล
 อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
ไฮเดอราบัด
21:00
live
เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี
 USL ดิวิชั่น 1
ไมอามี่เอฟซี
2 : 5
live
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
 Brazil Campeonato Sergipano A2
Cariri
1 : 1
live
กัวรานี่ ซีอี
 โกปาลิเบร์ตาโดเรส
ริเวอร์เพลท
2 : 0
live
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
พัลไมรัส
3 : 1
live
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
 โคปา ซูดาเมริกาน่า
ครูไซโร่ (เอ็มจี)
3 : 3
live
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
คอนอูมโบ ยูนิโด
1 : 0
live
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
เดลฟินเอสซี
1 : 1
live
เบลกราโน่
 Nicaragua Apertura league
เดปอร์ติโวโอโกตัล
3 : 2
live
Organica Masachapa FC
 Ecuador Campeonato Serie B
Chacaritas SC
0 : 0
live
San Antonio(ECU)
 Mexico Primera Divison A
ซีเอฟ แอตแลนเต้
4 : 0
live
คอร์เรคามินอส ยูเอที
เซเลยา เอฟซี
1 : 2
live
Club Chivas Tapatio
 Northern New Zealand League
West Coast Rangers
0 : 3
live
โอคแลนด์ ซิตี้
 Ukraine U21 Liga
โอโบลอน เคียฟ ยู21
1 : 1
live
FC Mynai U21
Rukh Vynnyky U21
0 : 3
live
ครีฟบาส ยู21
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)
1 : 2
live
ดินาโม เคียฟ (ยู 21)
 Kazakhstan Division 1
Ulytau Zhezkazgan
0 : 0
live
อักฮซายิก โอรอล
เอฟเค คัสไป
4 : 1
live
อัลไต เอฟเค
 Ukraine Division 3
UCSA
0 : 1
live
Druzhba Myrivka
FC Trostianets
1 : 1
live
นีว่า วินนีตเซีย
Kremin B Kremenchuk
1 : 1
live
Rukh Lviv II
Real Pharma Ovidiopol
0 : 3
live
Zvyahel NV
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
1 : 1
live
Kudrivka
Lokomotiv Kyiv
2 : 0
live
Skala 1911 Stryi
 Australia Darwin Premier League
Hellenic AC
1 : 1
live
Darwin Olympics
Port Darwin FC
2 : 0
live
Garuda FC
 ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)
0 : 0
live
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค
 ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
เมลเบิร์น ไนท์
0 : 1
live
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
เซ้าท์ เมลเบิร์น
3 : 0
live
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
โอคไลจ์ แคนนอนส์
1 : 2
live
อาวอนดาเล่ เอฟซี
 Australia Tasmania Super League Women
Riverside Olympic (W)
0 : 6
live
Devonport Strikers (W)
 พรีเมียร์ลีก ยูเครน
FC Livyi Bereh
0 : 1
live
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
FK Yarud Mariupol
0 : 0
live
FK Nyva Buzova
SC Poltava
2 : 1
live
Ahrobiznes TSK Romny
 Korea Women\s League
ฮวาชอน (ญ)
2 : 4
live
ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)
 Australia Queensland State Women's Premier League
Brisbane City (W)
4 : 2
live
บริสเบน โอลิมปิค หญิง
 Australia New South Wales NPL Women
แอดิเลด ซิตี้ หญิง
1 : 1
live
Flinders United (W)
 อินเดียลีกดิวิชั่น 1
โกคูลัม เคราล่า เอฟซี
4 : 0
live
ทีอาร์เอยู เอฟซี
 Mongolia Premier League
Bayanzurkh Sporting Ilch
0 : 0
live
Tuv Buganuud
 พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
เอฟซี พิวนิค
1 : 0
live
อลาชเคิร์ต
 Bulgaria B PFG
สปาร์ตัก วาร์นา
0 : 0
live
FC Dobrudzha
 Croatia 2.HNL
เอ็นเค จารูน
19:50
live
NK Dubrava Zagreb
 Israel Leumit League
ฮาโปเอล เคอร์ยัต
20:00
live
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส
20:00
live
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
คาฟร์ กาซิม
20:00
live
ฮาโปเอล แอคโค่
 Moldova Division 2
ซีเอฟ กาเกาเซีย
20:00
live
วิคตอเรีย บาร์ดาร์
Flacara Falesti
20:00
live
เรอัล ซัคเซส
สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ
20:00
live
เอฟซี เชอร์ริฟ บี
 พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
เอฟเคทุซลา ซิตี้
20:30
live
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
 โรมาเนีย ลีกา1
ยูทีเอ อารัด
21:30
live
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์
 เบลารุส พรีเมียร์ ลีก
เอฟเค วิเท็บส์ค
21:30
live
ซลูตัสค์
 เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โมนาคัส เอสซี
06:00
live
ซาโมร่า บารินาส
 Colombia Copa Mustang A
ดิปอร์เทส โตลิม่า
06:05
live
อากีลาส โดราดาส
 USA National Premier Soccer League
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
06:30
live
กรีนวิลล์ เอฟซี